Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mới 3 tầng 50.4m2 - 5.4 tỷ - Đường Lò Lu sắp hoàn thành - Nội thất xịn nhập khẩu - Hẻm ô tô

Ngày đăng: 05/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

- Diện tích: 50.4m2 (4x13). - Kết cấu: 3 tầng kiên cố, phòng ngủ, WC, sân thượng, đường 5m. - Vị trí: 1 phút đi bộ Lò Lu, khu dân cư đồng đều, hàng xóm thân thiện. - Tiện ích: full nội thất nhập khẩu sang trọng, cực xịn, cơ sở vật chất đầy đủ - Đường Lò Lu sắp hoàn thành, tương lai tăng giá trị khu vực - Sổ hồng chính chủ, sang tên nhanh gọn

Xem thêm

Liên hệ:

036 629 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

5,4 tỷ

3 PN, 3 WC
50.4 m²
107,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Long Trường Riverside, Đ. Nguyễn Duy Trinh, P. Long Trường, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TN

Thanh Long Nguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mới 3 tầng 50.4m2 - 5.4 tỷ - Đường Lò Lu sắp hoàn thành - Nội thất xịn nhập khẩu - Hẻm ô tô - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.