Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền đường số 15, Bình An, Quận 2 gần Trần Não, giá 33.5 tỷ, LH 0909952877

Ngày đăng: 09/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Cơ hội sở hữu căn nhà đẹp ngay trung tâm phường Bình An, Quận 2, diện tích rộng, kết cấu sẵn, pháp lý rõ ràng. Vị trí chỉ cách Trục chính Trần Não 200m, liền kề KĐT Thủ Thiêm khu đô thị hiện đại bậc nhất Sài Gòn. Địa chỉ: 8 Đường số 15, Phường Bình An, Quận 2. Diện tích: 10 x 16,4m (164,2m² công nhận). Hiện trạng: Nhà trệt + 2 lầu, kiên cố, có thể ở ngay hoặc xây mới. Hướng: Đông Bắc. Giá bán: 33,5 tỷ (thương lượng). * Điểm nổi bật: Cách Trần Não chỉ 200m, dễ dàng kết nối về Thủ Thiêm Quận 1 Quận Bình Thạnh. Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn thiện, đường trước nhà rộng rãi. Tiềm năng tăng giá cao nhờ liền kề đô thị Thủ Thiêm mới trung tâm tài chính, thương mại tương lai. * Tiện ích xung quanh: Gần siêu thị, trường học, bệnh viện, TTTM Vincom Thảo Điền, Mega Market An Phú. Khu vực an ninh, dân trí cao, phù hợp để ở, cho thuê hoặc đầu tư lâu dài. * Liên hệ ngay: 0909952877

Xem thêm

Liên hệ:

090 995 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Xây mới, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

33,5 tỷ

164.2 m²
204,02 triệu/m²
Địa chỉ
Khu dân cư Đức Linh 8, P. Linh Xuân, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NC

Nguyễn Thành Chức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền đường số 15, Bình An, Quận 2 gần Trần Não, giá 33.5 tỷ, LH 0909952877 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.