Tin đăng đã hết hạn.

Khan hiếm tòa vip ngay Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, 14.8x28, hầm 4 tầng, HĐT 280 tr - 105tỷ

Ngày đăng: 10/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Khan hiếm tòa vip ngay Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, 14.8x28, hầm 4 tầng, HĐT 280 tr - 105tỷ. - Diện tích: 14.8m x 28m. CN đủ. - Kết cấu: Hầm, 4 tầng. - Vị trí cực kỳ tiềm năng, trung tâm tài chính Q2. - HĐT: 280tr/tháng dài hạn. - Giá: 105 tỷ. - LH: Ngọc Thảo 0906301187MTG).

Xem thêm

Liên hệ:

090 630 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14,8m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

105 tỷ

414.4 m²
253,38 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Song Hành, P. An Khánh, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0906301187

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Khan hiếm tòa vip ngay Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, 14.8x28, hầm 4 tầng, HĐT 280 tr - 105tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.