Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà hàng mặt tiền đường Xuân Thuỷ Thảo Điền, Quận 2

Ngày đăng: 29/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà hàng mặt tiền đường Xuân Thuỷ Thảo Điền, Quận 2. Vị trí đắc địa ngay trung tâm Thảo Điền khu vực sang trọng, sầm uất, nhiều khách nước ngoài. Diện tích lớn hiếm có: 20 x 45m, công nhận 890m². Kết cấu: Hầm trệt 2 lầu. Hiện đang là nhà hàng hoạt động ổn định, thích hợp tiếp tục khai thác hoặc phát triển building, khách sạn, văn phòng cao cấp... Giá bán: 534 tỷ (thương lượng chính chủ). Liên hệ: Hữu Thịnh 0938883704 Pháp lý đầy đủ sổ hồng chính chủ giao dịch nhanh gọn.

Xem thêm

Liên hệ:

093 888 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m

Vị trí bản đồ

534 tỷ

890 m²
600 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Xuân Thủy, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
HT

Hữu Thịnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà hàng mặt tiền đường Xuân Thuỷ Thảo Điền, Quận 2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.