Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà đẹp 3 tầng, đs8, linh xuân. giá 4,75tỷ

Ngày đăng: 28/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ ĐẸP 3 TẦNG ĐƯỜNG SỐ 8, LINH XUÂN Giá: 4,75 Tỷ Diện tích: 5m x 10,7m (53,5m²) Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 4PN 3WC Vị trí cực đẹp: Cách Vành Đai 3 ~300m 3 phút ra QL1K 5 phút ra QL1A Gần chợ, gần trường đại học Khu dân cư an ninh, thuận tiện đi lại Liên hệ ngay: 0898505937Tuấn) Zalo/FB

Xem thêm

Liên hệ:

089 850 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

4,75 tỷ

4 PN, 3 WC
53.4 m²
88,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu dân cư Đức Linh 8, P. Linh Xuân, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Anh Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà đẹp 3 tầng, đs8, linh xuân. giá 4,75tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.