Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà 3 Tầng Linh Xuân Thủ Đức 62m² _4.2*14.7 - 3PN - Hẻm Xe Hơi - Gần Làng Đại Học - Chỉ 6 Tỷ

Ngày đăng: 27/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán Nhà 3 Tầng Linh Xuân Thủ Đức 62m² - 3PN Hẻm Xe Hơi Gần Làng Đại Học Chỉ 6 Tỷ NHÀ 3 TẦNG ĐẸP KIÊN CỐ Ở NGAY 62M_4.2*14.7 HẺM XE HƠI 3PN RỘNG KHU DÂN TRÍ CAO GẦN LÀNG ĐH LINH XUÂN, THỦ ĐỨC CHỈ 6 TỶ - SHR HOÀN CÔNG Gọi ngay/Z.alo 0343189357 Thái Quyên Nhà Ngon #quyen_land / NP2323907 Diện tích: 62m² (4.2 x 14.7) vuông vức, công nhận đủ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu thiết kế hiện đại 3PN rộng rãi, thoáng mát Đường trước nhà: Hẻm xe hơi vào tận cửa khu dân cư an ninh, yên tĩnh Vị trí: Trung tâm Linh Xuân, ngay gần Làng Đại Học, tiện ích đầy đủ thuận tiện di chuyển QL1K, Phạm Văn Đồng, Xa Lộ Hà Nội, 10 phút ra Ngã Tư Thủ Đức Pháp lý: Sổ hồng riêng sang tên nhanh Ưu điểm nổi bật: Nhà 3 tầng mới, hẻm xe hơi, vị trí hiếm tại Linh Xuân phù hợp an cư lâu dài hoặc cho thuê sinh viên, giảng viên khu Làng Đại Học. Giá bán: 6 tỷ (thương lượng chính chủ) Gọi ngay Thái Quyên Nhà Ngon - Thổ Địa Nhà Phố Thủ Đức. Chuyên Săn Nhà Ngon - Cam Kết Nhà Thật, Giá Thật - Thông tin thật - Nói Không với Tin Ảo - Xem Nhà Liền Tay và Gặp Trực Tiếp Chủ Nhà Đàm Phán Giá.

Xem thêm

Liên hệ:

034 318 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

6 tỷ

62 m²
96,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Linh Xuân City Square, P. Linh Xuân, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0343189357

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà 3 Tầng Linh Xuân Thủ Đức 62m² _4.2*14.7 - 3PN - Hẻm Xe Hơi - Gần Làng Đại Học - Chỉ 6 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.