Tin đăng đã hết hạn.

Bán Tòa CHDV 204B/14 Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Q2 | Dòng tiền 5% | Tường Villa 0934161816

Ngày đăng: 29/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Bán Toà BuildIing Căn Hộ Dịch Vụ Cao Cấp - Dòng tiền ~ 600tr/th tại khu vực sang trọng và an ninh bậc nhất Phường Thảo Điền 1. ĐC : 204B/14 Nguyễn Văn Hưởng, P Thảo Điền, Quận 2 2. DT: 20 x 21m - CN : 434m2 3. Hiện trạng : Hầm 7 tầng 4. Tự khai thác : ~ 600 tr/th ~5%/năm 5. Giá tốt : 145 tỷ ( Thương Lượng ) -------------------------------- Thông tin thật, hình ảnh thật, tránh mất thời gian các bên Tường Nguyễn Villa Phone/zalo: 0934161816 + CTY BĐS SKYEAGLE + 19 Tố Hữu, Thủ Thiêm, Q2 + Đơn Vị Quản Lý BĐS Cao Cấp Quận 1-2-3.

Xem thêm

Liên hệ:

093 416 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m

Vị trí bản đồ

145 tỷ

434 m²
334,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TV

Tường Nguyễn Villa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Tòa CHDV 204B/14 Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Q2 | Dòng tiền 5% | Tường Villa 0934161816 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.