Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 4 lầu đẹp cách Đỗ Xuân Hợp 20m. Đường rộng 12m. Khu Bàn cờ. Đối diện Global City. DT 5x25.5

Ngày đăng: 07/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Bán nhà phố đẹp KDC Hoàng Anh Minh Tuấn - Đỗ Xuân Hợp P. Phước Long B Quận 9. ~Đối diện The Global City~. Dt: 126.9m2. ~Ngang 5m, dài 25.38m. Sàn: 339.5m2. Nhà 1 trệt 3 lầu, 5PN, 6toilet sân thượng rộng thoáng. Nhà nằm trong khu bàn cờ di chuyển dễ dang về mọi nơi. Tiện ở hoặc làm VP công ty. Tiện ích bao vây 1Km. Đối diện khu thả diều Global City. Vị trí đẹp, sát mặt tiền, gần Cao Tốc thuận tiện đi lại, Đối diện Khu đô thị Global City tiềm năng phát triển tương lai, liền kề Quận 2 thuận tiện di chuyển qua Trung Tâm siêu gần. Giá: 19 tỷ (Thương lượng chính chủ). Em Nguyên chuyên BĐS Nhà phố, Đất, Biệt thự, Mặt tiền, CHDV Thành Phố Thủ Đức. Tư vấn/ ký gửi bất động sản. Khu vực thành phố Thủ Đức. Liên hệ: 0978280793Call/ Zalo/ Viber).

Xem thêm

Liên hệ:

097 828 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

19 tỷ

5 PN
126.9 m²
149,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu dân cư Hoàng Anh Minh Tuấn, Đ. Đỗ Xuân Hợp, P. Phước Long B, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NN

Nguyễn Văn Nguyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 4 lầu đẹp cách Đỗ Xuân Hợp 20m. Đường rộng 12m. Khu Bàn cờ. Đối diện Global City. DT 5x25.5 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.