Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn nhà Hoàng Diệu 2 Thủ Đức siêu đẹp 10x23m, dòng tiền cho thuê CHDV 800tr/năm. Giá 29 tỷ

Ngày đăng: 27/08/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Đây là một căn nhà mặt phố cực chất tại địa chỉ 238/2 Hoàng Diệu 2, p Thủ Đức, HCM - Phường Thủ Đức mới là phường Trung tâm của Thủ Đức từ xưa và nay vẫn vậy. Với diện tích 230m2, sổ cực kì vuông vức, căn nhà này hiện có 4 tầng, diện tích sàn 1000m2. Đang cho thuê căn hộ dịch vụ với dòng tiền khủng lên đến 800 triệu/năm(cho thuê khoán nhé anh chị, còn tự khai thác thì lên tới 1 tỷ3/ năm, quá tuyệt vời luôn! ). Căn nhà này không chỉ có không gian rộng rãi, thoáng đãng ngang tới 10m, mà còn mang lại phong thủy tốt cho gia chủ, không hề 1 lỗi nhỏ nào. Pháp lý chuẩn chỉ đầy đủ, đảm bảo an tâm khi giao dịch. Bao anh chị check sổ thoải mái tẹt ga. Khu Hoàng Diệu 2 Thủ Đức thì khỏi cần nói nhiều, vô vàn tiện ích, hàng chục trường đại học cao đẳng vây quanh, phố ẩm thực Hoàng Diệu 2 không lúc nào vắng xe qua lại. Một sản phẩm dòng tiền xuất sắc trong phân khúc. Giá không thể tốt hơn, chỉ 29 tỷ VND. Đảm bảo giá này sẽ bay rất nhanh trong thời gian tới. Anh chị thiện chí vui lòng liên hệ e sớm nha. - SĐT: 0779702707 - Kim Oanh.

Xem thêm

Liên hệ:

077 970 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

29 tỷ

230 m²
126,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
CitiBella 2, P. Cát Lái, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
AN

Anh Nam

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn nhà Hoàng Diệu 2 Thủ Đức siêu đẹp 10x23m, dòng tiền cho thuê CHDV 800tr/năm. Giá 29 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.