Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà Nở Hậu mặt tiền đường lớn giáp Nhà Thờ Fatima Bình Triệu

Ngày đăng: 20/08/2025

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

căn nhà thuộc top cực đẹp,cực hiếm nhất khu vực hcm. Không tìm được căn thứ 2;căn góc 2 mt đường nhựa xe tải quay đầu. Vị trí trung tâm thương mại sầm uất-địa danh hành hương nổi tiếng trong và ngoài nước,nhà thờ fatima bình triệu(p hbc,thủ đức cũ) - nhà hiện đang có cửa hàng kd hàng đạo,thương hiệu nổi tiếng lâu đời trên 60 năm ở trong và ngoài nước. Thu nhập tốt và ổn định. Do lớn tuổi không đủ sức khoẻ để tiếp tục kd,nên cần bán lại căn nhà và toàn bộ cửa hàng. Thông tin căn nhà như sau: - dtmt chính : 4,4m x 16m(nở hậu 11,3m) - dt nở hậu nối mt chính: 11,3m x 47,24m - tổng chiều dài : 72,6m ; tổng dt 678,93m2 - kết cấu : 1 trệt nhà sách công giáo 3 lầu + 2 sân thượng btct kiên cố và thang máy. bao gồm : 9 phòng ngủ ; 10 nhà vsinh ; 3 bếp ; 4 phòng khách + 1 nhà xưởng rộng 11m x 30m + 1 mt đường chính và 5 mt hông đối diện nhà thờ fatima + view nhà thờ,view sông sài gòn cực đẹp + toàn bộ thiết bị nội thất cao cấp,hiện đại + hướng mt chính: đb + hướng mt hông : đn -- giá chào : 185 triệu/m2 ( giá này tính theo giá đất tốt nhất tại khu vực và tặng toàn bộ tài sản trên đất) giấy tờ chính chủ hợp pháp. Mua bán công chứng ngay trong ngày. - xem thông tin clip nhà đính kèm. - mời liên hệ để biết thêm thông tin 0909539197josheph vu)

Xem thêm

Liên hệ:

090 953 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m
Hướng ban công Tây Nam
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Đất vuông - nở hậu, Căn góc

Vị trí bản đồ

125 tỷ

678.93 m²
184,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. 5, P. Hiệp Bình Chánh, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
JV

Joshep Vu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà Nở Hậu mặt tiền đường lớn giáp Nhà Thờ Fatima Bình Triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.