Tin đăng đã hết hạn.

Gấp! Bán nhà villa vip đường Số 27, An Phú, Quận 2, Ngang 12m x 20m trệt 2 lầu - Giá 57 tỷ

Ngày đăng: 20/08/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

* Vị trí kế bên trung tâm thương mại Estella Height TP Thủ Đức. Chính chủ cần bán gấp nhà phố villa vip số 1B33 đường Số 27, phường An Phú, Quận 2. - Diện tích: 12x20m. DTCN: 240m2. - Kết cấu: Trệt 2 lầu, sân thượng, hồ bơi và sân vườn. - Hướng Tây Tứ Trạch. - Sổ hồng chính chủ. - Biệt thự sang trọng, tiện ích xung quanh đầy đủ, giá cực kỳ hấp dẫn. - Giá giảm bán gấp còn: 57 tỷ. Liên hệ: 0906345410 MTG.

Xem thêm

Liên hệ:

090 634 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

57 tỷ

5 WC
240 m²
237,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Hướng
Tây
Địa chỉ
Homyland (Khu căn hộ Homyland 1), Đ. Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Tây, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0906345410

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gấp! Bán nhà villa vip đường Số 27, An Phú, Quận 2, Ngang 12m x 20m trệt 2 lầu - Giá 57 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.