Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự Châu Âu mặt tiền Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2 - (23x22m ) - 3 tầng - bán 170 tỷ

Ngày đăng: 17/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Bán nhà siêu vị trí mặt tiền Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2. - Diện tích: 23x22m 497m2. - Kết cấu: 3 tầng. - Giá bán: 170 tỷ thương lượng. Liên hệ: 0908981009 Duy Anh. Chuyên viên tư vấn pháp lý và đầu tư BĐS Hàng Hiệu tại trung tâm TP. Hồ Chí Minh.

Xem thêm

Liên hệ:

090 898 ****

Vị trí bản đồ

170 tỷ

497 m²
342,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
HD

Hoàng Duy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự Châu Âu mặt tiền Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2 - (23x22m ) - 3 tầng - bán 170 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.