Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 1.433m²(50x26m), 2 mặt tiền Nguyễn Văn Bá, Bình Thọ,Thủ Đức, Xây 21 tầng, Gần Metro, 290 tỷ

Ngày đăng: 21/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán đất vàng 1.433m² (50x26m) 2 mặt tiền Nguyễn Văn Bá, Bình Thọ, Thủ Đức, Xây 21 tầng, Gần Ga Metro, 290 tỷ. Siêu vị trí quỹ đất vàng trung tâm Thủ Đức, Nguyễn Văn Bá, Phường Bình Thọ. Diện tích: 1.433m² (50 x 26m) Sổ hồng vuông vức, đất phức hợp. Kết cấu/Quy hoạch: Được phép xây dựng cao đến 21 tầng theo quy định hiện hành. Mặt tiền: 2 mặt tiền đường, chiều ngang 50m, Lợi thế lớn về không gian và mỹ quan cho công trình tương lai. Vị trí: Khu dân cư hiện hữu đông đúc, đầy đủ tiện ích: Bệnh viện, trường học, công viên. Kết nối giao thông: Gần Nhà ga Metro (đang hoàn thiện) thuận lợi tiếp cận các khu vực lân cận. Tiềm năng: Khu vực Thủ Đức đang bứt phá mạnh mẽ với hạ tầng huyết mạch và nhiều dự án lớn sắp bàn giao dư địa tăng giá BĐS rất lớn khi nắm giữ lâu dài. Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, công chứng sang tên ngay. Chủ sở hữu lâu đời, đã có ủy quyền giao dịch công chứng từ 7 người thừa kế. Giá bán: 290 tỷ (202 triệu/m²). Giá trị sinh lời cao, phù hợp phát triển cao ốc văn phòng kết hợp thương mại, dịch vụ, căn hộ. Liên hệ: 0936905636

Xem thêm

Liên hệ:

093 690 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 50m

Vị trí bản đồ

290 tỷ

3 PN, 2 WC
1.433 m²
202,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Bá, P. Bình Thọ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NX

Nguyễn Thị Xuân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 1.433m²(50x26m), 2 mặt tiền Nguyễn Văn Bá, Bình Thọ,Thủ Đức, Xây 21 tầng, Gần Metro, 290 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.