Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà - Khu dân cư Nam Long - 5 phút đến Global City - Mặt tiền đường Số - P. PLB - giá: 10,4 tỷ

Ngày đăng: 19/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán gấp nhà 3 tầng sân thượng mặt tiền Khu Dân Cư Nam Long - Đường 48 - P. PLB - 90 m2. - Tiện ích xung quanh đầy đủ, khu dân cư đông đúc, có trường quốc tế, siêu thi Vinmart, 5 phút đi xe đến khu đô thị Global City. - Đi vài bước tới quán cafe, công viên nội khu. - Đang cho thuê 15 tr/tháng. - Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, gồm sân để ô tô, phòng khách rộng, 4 pn, wc, ban công, sân thượng. - Diện tích công nhận: 90m2 (4.5mx20m). - Giá 10.4 tỷ. 1126PLB. Anh/chị có nhu cầu xem nhà, mua nhà vui lòng liên hệ trực tiếp hoặc zalo em Hân Du 0966286127 Ngoài ra em còn có nhiều sản phẩm nhà phố siêu phẩm giá nét khác. Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ trực tiếp Ms. Hân Du 0966286127zalo, imess, ). Cảm ơn quý anh/chị đã đọc tin.

Xem thêm

Liên hệ:

096 628 ****

Vị trí bản đồ

10,4 tỷ

4 PN
90 m²
115,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Khu dân cư Long Thuận, P. Long Phước, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
HD

Hân Du

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà - Khu dân cư Nam Long - 5 phút đến Global City - Mặt tiền đường Số - P. PLB - giá: 10,4 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.