Tin đăng đã hết hạn.

Nhà MT khu công viên Cao Đức Lân hầm 4 tầng chỉ 20,8 tỷ gần Đỗ Pháp Thuận, Q2 thích hợp ở và KD

Ngày đăng: 07/08/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhà riêng tọa lạc tại Đỗ Pháp Thuận, An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh, với thiết kế hiện đại và không gian sống rộng rãi, phù hợp cho gia đình lớn hoặc những ai yêu thích sự thoải mái. - Diện tích: 80m2. - Giá: 20,8 tỷ VND. - Số phòng ngủ: 5PN. - Số phòng tắm: 6WC. - Số tầng: 4 tầng. - Ngõ vào rộng 16m, thuận tiện cho ô tô ra vào. - Pháp lý đầy đủ, sổ hồng. Điểm đặc biệt: - Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. - Thiết kế thông thoáng, nhiều ánh sáng tự nhiên. - Không gian yên tĩnh, thích hợp cho nghỉ ngơi và thư giãn. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Công Viên trung Tâm Cao Đức Lân. - Gần bệnh viện Bưu điện, bệnh viện quốc tế Mỹ (AIH). - Công viên Hai Hồ, công viên An Phú, công viên Dạ Cầu Sài Gòn 1. - Siêu thị Genshai, siêu thị mẹ bầu và em bé Con Cưng, siêu thị An Phú. - Các trung tâm thể thao và giáo dục gần kề. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và xem nhà: 0985723184, Nguyễn Đức Thắng.

Xem thêm

Liên hệ:

098 572 ****

Vị trí bản đồ

20,8 tỷ

5 PN
80 m²
260 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu dân cư An Phú - An Khánh, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Đức Thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà MT khu công viên Cao Đức Lân hầm 4 tầng chỉ 20,8 tỷ gần Đỗ Pháp Thuận, Q2 thích hợp ở và KD - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.