Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà xây căn hộ dịch vụ đường số 8 Linh Xuân, Làng Đại học, 838m2(14mx44m), Chỉ 61 Triệu/m2.

Ngày đăng: 07/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà xây căn hộ dịch vụ đường số 8 Linh Xuân, Làng Đại học, 838m2(14mx44m), Chỉ 61 Triệu/m2 (TL) - KHU ĐẤT XÂY CĂN HỘ DỊCH VỤ 838m2 (ngang 22m, dài 44m). - Full thổ cư, không lộ giới. - Hẻm xe tải thông các hướng. - Vị trí: Kết nối đường số 8 thông sang khu Làng Đại Học- Quốc lộ 1AQuốc lộ 1KKCN Sóng ThầnĐại học Quốc giatrung tâm Thủ Đức. - Chợ Linh Xuân, Coopmart, trường học, bệnh viện, ngân hàn, bán kính 500m. - Khu dân cư hiện hữu, đông đúc, dân trí cao. - Sổ chờ khách sang tên. - Giá chỉ 51 tỷ, thương lượng khách thiện chí

Xem thêm

Liên hệ:

093 891 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 22m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà xây căn hộ dịch vụ đường số 8 Linh Xuân, Làng Đại học, 838m2(14mx44m), Chỉ 61 Triệu/m2. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.