Tin đăng đã hết hạn.

52tr/m2, bán đất tặng nhà c4, 323m2, đường oto Hiệp Bình Phước, giá 17 tỷ

Ngày đăng: 08/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

+ Diện tích: 323m2 (ngang lớn, nở hậu nhẹ cực kỳ lý tưởng để tối ưu công năng xây dựng). + Hiện trạng: Nhà cấp 4, tiện xây mới. + Vị trí đẹp: Đường số 19, chỉ 100 m ra Quốc lộ 13, giao thông thuận tiện. + Xe hơi đỗ cửa Đường rộng, thoáng Khu dân cư hiện hữu, tiềm năng tăng giá tốt. + Pháp lý: Sổ hồng riêng Hoàn công đầy đủ Đang gửi ngân hàng. + Giá 17 tỷ thương lượng chính chủ. + Liên hệ xem nhà và gặp chủ 0981344346 em Giang.

Xem thêm

Liên hệ:

098 134 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Đất vuông - nở hậu, Xây mới

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 52tr/m2, bán đất tặng nhà c4, 323m2, đường oto Hiệp Bình Phước, giá 17 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.