Tin đăng đã hết hạn.

157m2 (7x22) chỉ 50tr/m2 nhà C4 Bưng Ông Thoàn Phú Hữu, giá 7,990 tỷ

Ngày đăng: 15/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

+ Vị trí đất cách Nguyễn Duy Trinh 150 mét. + Nở hậu tài lộc. + Đường xe tải quay đầu, 1 phút lên cao tốc LT - GD. + Khu dân cư đã ở kín. + Phù hợp xây căn hộ dịch vụ, biệt thự, văn phòng công ty. + Kề bên chợ, siêu thị, trường học các cấp. + Đầu tư tiềm năng khi hoàn thành đường liên cảng Cát Lái Phú Hữu. + Sổ hồng chuẩn. + Hiện trạng: Nhà C4, dòng tiền 72tr/năm. LH: Nguyễn Đình Uyển, xem đất. /Zalo: 0908456661 Nhận ký gửi mua bán nhà đất.

Xem thêm

Liên hệ:

090 845 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 157m2 (7x22) chỉ 50tr/m2 nhà C4 Bưng Ông Thoàn Phú Hữu, giá 7,990 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.