Tin đăng đã hết hạn.

Trao đổi trực tiếp chủ nhà, bán nhà mặt phố sala thủ thiêm hoàn thiện đẹp

Ngày đăng: 04/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

1. BÁN NHÀ MẶT PHỐ CHỦ NHÀ THIỆN CHÍ, MẶT TIỀN ĐẸP - Vị Trí: Đường B4 KĐT Sala Thủ Thiêm. - Diện tích: 5.7m x 20m. - Kết cấu: 1 hầm riêng + 4 tầng nổi. - Tổng diện tích sử dụng: 480m². - Hầm riêng: Rộng 114m², đậu xe thoải mái, an ninh 24/7 - Thiết kế 2 mặt tiền đường trước sau, thông thoáng, dễ nhận diện thương hiệu. Tình trạng bàn giao nhà hoàn thiện: - Thang máy, máy lạnh. - Hệ thống đèn chiếu sáng. - Gặp trực tiếp chủ nhà để trao đổi. Giá bán: 75 - 80 Tỷ VNĐ. Liên hệ Em Nhung 0931490506Zalo/Call 24/7) Hỗ trợ khách hàng xem nhà tận tâm. 2. BÁN NHÀ MẶT PHỐ, TRAO ĐỔI TRỰC TIẾP CHỦ NHÀ, MẶT TIỀN ĐẸP - Vị Trí: Đường B2, Đường 10 KĐT Sala Thủ Thiêm. - Diện tích: 5.7m x 20m. - Kết cấu: 1 hầm riêng + 4 tầng nổi. - Tổng diện tích sử dụng: 510m². - Hầm riêng: Rộng 114m², đậu xe thoải mái, an ninh 24/7. - Thiết kế 2 mặt tiền đường trước sau, thông thoáng, dễ nhận diện thương hiệu. Bàn giao nhà hoàn thiện: - Thang máy, máy lạnh. - Hệ thống đèn chiếu sáng. - Gặp trực tiếp chủ nhà để trao đổi. Giá bán: 80 tỷ VNĐ. Liên hệ Em Nhung 0931490506Zalo/Call 24/7) hỗ trợ khách hàng xem nhà tận tâm.

Xem thêm

Liên hệ:

093 149 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,7m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

80 tỷ

114 m²
701,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Sunview Town, Đ. Gò Dưa, P. Hiệp Bình Phước, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NL

Nhung Lương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Trao đổi trực tiếp chủ nhà, bán nhà mặt phố sala thủ thiêm hoàn thiện đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.