Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 2 căn riêng giá 5,3tỷ có (TL) dòng tiền 11tr/tháng ngay ga Metro

Ngày đăng: 04/08/2025

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nhà 2 căn riêng giá 5,3tỷ có (TL) dòng tiền 11tr/tháng ngay ga Metro. Hoàng Hữu Nam, cách Lê Văn Việt 500m, gần BX Miền Đông mới, Metro, Vành đai 3. DT: 8.1x11.5m, công nhận 73.1m2 sổ hồng riêng, hỗ trợ vay. 2 căn đang cho thuê: Căn 1: Gác lửng, 1PN 4.5tr/tháng. Căn 2: 2 tầng, 2PN, 2WC 6.5tr/tháng. Tổng dòng tiền 11 triệu/tháng đầu tư là có lời ngay! Gọi Hiền: 0979721661 Xem nhà & công chứng liền tay!

Xem thêm

Liên hệ:

097 972 ****

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 2 căn riêng giá 5,3tỷ có (TL) dòng tiền 11tr/tháng ngay ga Metro - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.