Tin đăng đã hết hạn.

Chdv 3 tầng 20 phòng - gần bv ung bướu cs 2 - dòng tiền ổn định 80tr/th

Ngày đăng: 03/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ dịch vụ 20 phòng Hoàng Hữu Nam, Tân Phú. - Diện tích đất: 262m2 (ngang 6.9m - nở hậu 16m - dài 21m). - Kết cấu: Trệt 2 lầu, sân để xe, 20 phòng full nội thất, chủ đang tự khai thác - Thu nhập: 80 - 85 triệu/tháng. - Pháp lý: Hoàn công + GPKD + PCCC đầy đủ. - Tiện ích phòng: Giường + tủ + máy lạnh + máy giặt + tủ lạnh + bàn ghế. - Vị trí đẹp - gần tuyến Metro số 1, bến xe MĐ mới, BV ung bướu. - Khai thác ổn định - full công suất. - Thích hợp đầu tư giữ tài sản + sinh lời đều. - Giá bán: 19.9 tỷ giảm 1 tỷ còn 18,8 tỷ - Giá/m: ~72 triệu/m2. Liên hệ: 0763802886

Xem thêm

Liên hệ:

076 380 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,9m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chdv 3 tầng 20 phòng - gần bv ung bướu cs 2 - dòng tiền ổn định 80tr/th - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.