Tin đăng đã hết hạn.

Hạ giá 42 tỷ về 37.5 tỷ ! Biệt thự Cao Đức Lân Quận 2 - 10x20m - CN: 208m2 - Hầm 3 tầng - HĐT 190tr

Ngày đăng: 03/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Còn đâu 1 lô đẹp như này tại khu đô thị An Phú An Khánh, Quận 2 - Không có sản phẩm so sánh , ngay cạnh mặt tiền Cao Đức Lân chỉ 200m. - Diện tích: 10x20.8m công nhận 205m². - Kết cấu : Hầm 3 Tầng - Giá cực tốt chỉ 40 tỷ - Vị trí cực đẹp, ngay công viên Cao Đức Lân, khu vực an ninh, mát mẻ, cực kỳ hiếm sản phẩm ngang 10m rao bán, giá tốt bán ngay. - Liên hệ xem nhà hỗ trợ : 0869139579 Tuấn Anh

Xem thêm

Liên hệ:

086 913 ****

Vị trí bản đồ

37,5 tỷ

208 m²
180,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Khu dân cư An Phú - An Khánh, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TA

Tuấn Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hạ giá 42 tỷ về 37.5 tỷ ! Biệt thự Cao Đức Lân Quận 2 - 10x20m - CN: 208m2 - Hầm 3 tầng - HĐT 190tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.