Tin đăng đã hết hạn.

Chủ ở từ xưa đến nay - Mặt tiền Xuân Thủy Quận 2 - 9x14m - HĐT: 100Tr - Giá 30 Tỷ

Ngày đăng: 30/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Liên hệ: 0869139579 Tuấn Anh (24/7). Chính chủ cần bán nhà mặt tiền Xuân Thủy - Khu Phố Tây Diện tích: 9 x 14m Hiện trạng: Cấp 4 Chỉ tiêu xây dựng mới: Hầm 7 Tầng Giá 34 về 30 tỷ chốt

Xem thêm

Liên hệ:

086 913 ****

Vị trí bản đồ

30 tỷ

122 m²
245,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Q2 Thảo Điền (tên cũ là Glenwood Maison Thảo Điền), P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TA

Tuấn Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ ở từ xưa đến nay - Mặt tiền Xuân Thủy Quận 2 - 9x14m - HĐT: 100Tr - Giá 30 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.