Tin đăng đã hết hạn.

Sản phẩm duy nhất! Mặt tiền Trần Não, Quận 2. (14.2x48.5m) xây dựng hầm 7 tầng - Giá 255 tỷ

Ngày đăng: 30/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn nhà mặt tiền Trần Não bề ngang hiếm có 14.2m! - Vị trí siêu kim cương đắc địa mặt tiền đường Trần Não trục đường thương mại sầm uất kết nối Thảo Điền, An Phú, Thủ Thiêm, chỉ vài phút tới trung tâm Quận 1. - Diện tích đất: 14.2m (NH 14.5m) x 48.5m = 688m² (DT sau lộ giới: 464m2). - Kết cấu: Nhà cấp 4. Tiện xây mới. - Pháp lý: Sổ hồng riêng - sang tên đơn giản. - Đặc biệt phù hợp: Mua để đầu tư cho thuê, giữ tài sản dòng tiền, hoặc xây building cao tầng. Giá bán: 255 tỷ - Liên hệ ngay Mai Hùng: 0907387227 0907387227 để biết chi tiết. - VietReal - Dịch vụ nhà đất Tp. Thủ Đức. --------- - 14 Trần Não, P. An Khánh. - 129 Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi. - 19 Đường D5, KDC An Thiên Lý, P. Phước Long B.

Xem thêm

Liên hệ:

090 738 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14,2m
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

255 tỷ

688 m²
370,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Trần Não, P. An Khánh, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
hm

hùng mai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sản phẩm duy nhất! Mặt tiền Trần Não, Quận 2. (14.2x48.5m) xây dựng hầm 7 tầng - Giá 255 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.