Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền Đặng Hữu Phổ, Thảo Điền, Quận 2 DT 413.5m², 2 lầu, sổ hồng riêng, sang tên ngay

Ngày đăng: 02/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cần bán nhà mặt tiền đường Đặng Hữu Phổ, phường Thảo Điền, TP. Thủ Đức. DiT đất: 16.21m x 27.51m. DT công nhận: 413.5m². Kết cấu: Trệt, 2 lầu. Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên ngay. Đường trước nhà rộng rãi, xe hơi ra vào thoải mái. Vị trí trung tâm Thảo Điền, gần các trường quốc tế BIS, ISHCMC, nhà hàng café siêu thị. Giá bán: 115 tỷ (thương lượng cho khách thiện chí). Liên hệ ngay: 0854771772 - Mi Villas.

Xem thêm

Liên hệ:

085 477 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

115 tỷ

413.5 m²
278,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Đặng Hữu Phổ, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
QM

Quỳnh My

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền Đặng Hữu Phổ, Thảo Điền, Quận 2 DT 413.5m², 2 lầu, sổ hồng riêng, sang tên ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.