Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm nhà mặt tiền KDC VIP Tam Bình 5 tầng thang máy -112m2 đường 10m chỉ 12.5 tỷ đẹp lung linh

Ngày đăng: 26/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm nhà mặt tiền KDC VIP Tam Bình 5 tầng thang máy -112m2 đường 10m chỉ 12.5 tỷ NHÀ 5 TẦNG THANG MÁY MẶT TIỀN KDC VIP TAM BÌNH 112 M _4.5*25 NGAY COOPMART ĐƯỜNG 10M - FULL NỘI THẤT - CHỈ 12.5 TỶ Nhà mặt tiền đẹp, thiết kế hiện đại ngay trung tâm Tam Bình, Thủ Đức DT 112.5m² (4.5 x 25m), vuông vức kết cấu 5 tầng, có thang máy, 3PK, 7PN, 8WC + P. Thờ, giải trí. Đường nhựa 10m, có vỉa hè khu dân cư hiện hữu, ô tô ngủ trong nhà Vị trí vàng: Cách Coopmart Tam Bình chỉ vài bước Gần Tô Ngọc Vân, Cầu Gò Dưa, chợ Đầu Mối, CC AVENUE 5 phút ra Phạm Văn Đồng, Gigamall, tiện về sân bay TSN Tặng toàn bộ nội thất cao cấp vào là ở ngay! Giá: chỉ 12.5 tỷ rẻ hơn khu vực cùng phân khúc từ 1314 tỷ Gọi ngay/Z.alo 0343189357 Thái Quyên Nhà Ngon #quyen_land / NP2323773 Thổ Địa Nhà Phố Thủ Đức. Chuyên Săn Nhà Ngon - Cam Kết Nhà Thật, Giá Thật - Thông tin thật - Nói Không với Tin Ảo - Xem Nhà Liền Tay và Gặp Trực Tiếp Chủ Nhà Đàm Phán Giá.

Xem thêm

Liên hệ:

034 318 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

12,5 tỷ

112 m²
111,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Tam Bình Riverside, Đ. Vành Đai 2, P. Tam Bình, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0343189357

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm nhà mặt tiền KDC VIP Tam Bình 5 tầng thang máy -112m2 đường 10m chỉ 12.5 tỷ đẹp lung linh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.