Tin đăng đã hết hạn.

Bán tòa nhà văn phòng góc 2 mặt tiền Tạ Hiện - (28x30m) - Hầm 7 tầng - HĐT: 500 tr/th - Giá: 195 tỷ

Ngày đăng: 26/07/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán tòa nhà văn phòng góc 2 mặt tiền Tạ Hiện, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 - Diện tích: 28x30m - Kết cấu: Hầm 7 tầng - Hợp đồng thuê: 500 triệu/ tháng - Vị trí đẹp khan hiếm ở Thạnh Mỹ Lợi. - Vuông vứt không lỗi phòng thủy, hoàn công đầy đủ. - Giá: 195 tỷ thương lượng. Liên hệ: 0933594466 - Em Ngọc Thành

Xem thêm

Liên hệ:

093 359 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 28m

Vị trí bản đồ

195 tỷ

600 m²
325 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Ngọc Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tòa nhà văn phòng góc 2 mặt tiền Tạ Hiện - (28x30m) - Hầm 7 tầng - HĐT: 500 tr/th - Giá: 195 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.