Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền đường ngay Trần Não, An Khánh, DT: 18 x 28m. CTXD hầm 7 tầng. Giá 270tr/m2

Ngày đăng: 23/07/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt tiền đường số 2, ngay Trần Não, phường An Khánh: 1. Diên tích: 18 x 28m. 2. Kết cấu: Cấp 4 tiện xây mới chỉ tiêu xây dựng hầm 7 tầng. 3. Pháp lý: Sổ hồng cá nhân công chứng ngay khi khách yêu cầu. 4. Vị trí: Khu vực được xây cao chỉ cách Trần Não 1 căn duy nhất, phù hợp cho quý khách hàng đầu tư - xây dựng toà nhà Building - toà văn phòng kết hợp căn hộ dịch vụ cho thuê - khai thác siêu dòng tiền tại Phường An Khánh - Thành Phố HCM - ngay tuyến Metro Thảo Điền. 5. Giá chào bán: 270tr/m2. Liên hệ: Gia Khởi làm việc gặp chính chủ để có giá tốt nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

094 417 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

136 tỷ

504 m²
269,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Số 2, P. An Khánh, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
PK

Phan Thị Gia Khởi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền đường ngay Trần Não, An Khánh, DT: 18 x 28m. CTXD hầm 7 tầng. Giá 270tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.