Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà đẹp + hồ bơi đường Đặng Hữu Phổ, Thảo Điền. Khu vực đẹp. DT 16x30m KC 4 tầng. Giá 115 tỷ

Ngày đăng: 28/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán nhà đẹp + hồ bơi MT đường Đặng Hữu Phổ, Thảo Điền Quận 2. - DT: 16 x 30 m 467m2. - KC: 4 tầng. - Vị trí đẹp, khu villa cao cấp, gần BIS Vincom. Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn. Giá: 115 tỷ. Liên hệ: 0907086900 Hoàng Luân (MTG).

Xem thêm

Liên hệ:

090 708 ****

Vị trí bản đồ

115 tỷ

467 m²
246,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Đặng Hữu Phổ, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
ĐH

Đinh Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà đẹp + hồ bơi đường Đặng Hữu Phổ, Thảo Điền. Khu vực đẹp. DT 16x30m KC 4 tầng. Giá 115 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.