Tin đăng đã hết hạn.

Bán Mặt tiền Nội Khu ĐS 58 Ngay Tạ Hiện Thạnh Mỹ Lợi Quận 2 - 15x18m KVXD Hầm 6 tầng 52.5 tỷ

Ngày đăng: 23/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Mặt tiền Đường nội khu gần Tạ Hiện, ngay khu căn hộ cao cấp, Gần Sông Sài Gòn * Vị trí đắc địa: Ngay các chung cư One Verandah, khu vực đang phát triển, quy hoạch rõ ràng. Thuận lợi Xây dựng tòa nhà văn phòng kinh doanh trụ sở công ty, dự án, trung tâm thành phố Thủ Đức. - Diện tích: 15 x 18m CN 270 m2. *Ưu Điểm Xây mới được Hầm 6 Tầng , MĐXD 75% - Giá bán: 52.5 tỷ. Chỉ 195 Triệu/m2 ( Giá Thị Trường 220-250 triệu/m2) - Sổ hồng chính chủ, mua bán nhanh cam kết thông tin thật 100% giá đầu tư. - Làm việc chính chủ: 0906345410 miễn trung gian.

Xem thêm

Liên hệ:

090 634 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Mặt tiền Nội Khu ĐS 58 Ngay Tạ Hiện Thạnh Mỹ Lợi Quận 2 - 15x18m KVXD Hầm 6 tầng 52.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.