Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 2PN Phú Châu Tam Bình Thủ Đức sổ riêng chỉ 2.05 tỷ gần BV Thủ Đức vay bank 1.4 tỷ

Ngày đăng: 21/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán nhà 2PN Tam Bình Thủ Đức sổ riêng chỉ 2.05 tỷ gần BV Thủ Đức vay bank 1.4 tỷ HIẾM! CHỈ 2.05 TỶ 35M2 - NHÀ 2PN - SỔ RIÊNG BANK HỖ TRỢ VAY 1.4 TỶ GẦN BV THỦ ĐỨC CĂN DU.Y NH.Ấ.T CÒN SÓT LẠI Phú Châu Tam Bình Thủ Đức DT: 35m² CN đủ ngang 4m nở hậu tài lộc 1 trệt + 1 gác, 2 phòng ngủ (có PN tầng trệt tiện cho người lớn tuổi) Giảm 600 triệu chỉ còn 2.05 tỷ Bank hỗ trợ cho vay 1.4 tỷ chỉ cần 600tr có ngay nhà & hộ khẩu TP.HCM Tiện ích bán kính 500m: gần BV Thủ Đức, Tô Ngọc Vân, chợ nhà thờ trường học Sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ công chứng ngay Gọi ngay/Z.alo 0343189357 Thái Quyên Nhà Ngon #quyen_land / NP2301827 Thổ Địa Nhà Phố Thủ Đức. Chuyên Săn Nhà Ngon - Cam Kết Nhà Thật, Giá Thật - Thông tin thật - Nói Không với Tin Ảo - Xem Nhà Liền Tay và Gặp Trực Tiếp Chủ Nhà Đàm Phán Giá.

Xem thêm

Liên hệ:

034 318 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

2,05 tỷ

35 m²
58,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Tam Bình Riverside, Đ. Vành Đai 2, P. Tam Bình, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0343189357

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 2PN Phú Châu Tam Bình Thủ Đức sổ riêng chỉ 2.05 tỷ gần BV Thủ Đức vay bank 1.4 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.