Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm tòa nhà ngân hàng thuê mặt tiền Tạ Hiện - 11x20m - Hầm 7 tầng - 380 tr/th - Giá: 120 tỷ

Ngày đăng: 18/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tòa nhà nhằm tại vị trí đẹp nhất Tạ Hiện, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2. - Diện tích: 11x20m - Kết cấu: hầm 7 tầng - Hiện đang cho ngân hàng thuê 3 tầng: 200 triệu/ tháng - Pháp lý cá nhân, pccc hoàn công đầy đủ. - Giá: 120 tỷ thương lượng Liên hệ em Thành: 0933594466 - Gặp trực tiếp chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 359 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10,5m

Vị trí bản đồ

124 tỷ

220 m²
563,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Ngọc Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm tòa nhà ngân hàng thuê mặt tiền Tạ Hiện - 11x20m - Hầm 7 tầng - 380 tr/th - Giá: 120 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.