Tin đăng đã hết hạn.

Siêu mặt tiền kinh doanh chợ Linh Trung - DT 280m2 (ngang 8.7x26m) - đơn giá chỉ 66 tr/m2 ~ 15 tỷ

Ngày đăng: 12/07/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ Bán gấp - Mặt tiền kinh doanh Đường Linh Trung - Đoạn sung ngay chợ Linh Trung. - Diện tích công nhận 225m2 thổ cư (Ngang 8.7 X 36m) sử dụng cả lộ giới 280m2. - Hiện trạng nhà cấp 4 chính chủ lâu đời, đang cho thuê mặt bằng hàng quán ăn... - Đường Linh Trung rộng 25m thông nối 2 đầu Kha Vạn Cân đi Xa Lộ Hà Nội, cách Ga metro chỉ 400m. - Đặc biệt giá siêu tốt 21 tỷ - giảm còn 15 tỷ (đơn giá 66 triệu/m2) chủ rất thiện chí bán. Liên hệ: 0388959281 Nguyễn Hương (Chuyên Mặt Tiền Thủ Đức - Hỗ trợ Pháp Lý miễn phí).

Xem thêm

Liên hệ:

038 895 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,7m

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu mặt tiền kinh doanh chợ Linh Trung - DT 280m2 (ngang 8.7x26m) - đơn giá chỉ 66 tr/m2 ~ 15 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.