Tin đăng đã hết hạn.

Ngộp Bank Bán Gấp! Nhà 3Tầng Linh Xuân - Hẻm 6m - 65m² - Chỉ 4 Tỷ XX - Ô Tô Đậu Sân - Gần QL 1K

Ngày đăng: 09/07/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Ngộp Bank Bán Gấp! Nhà 3 Tầng Linh Xuân Hẻm 6m 65m² Ô Tô Đậu Sân Gần Quốc Lộ 1K Chỉ 4 Tỷ XX Vị trí cực đẹp Đường số 8 Trung tâm Linh Xuân TP. Thủ Đức Gần Quốc lộ 1A Phạm Văn Đồng kết nối cực nhanh Bình Dương, Q1, Sân Bay Diện tích 65m² vuông A4 (4x16) sổ riêng công nhận đủ Nhà 3 tầng BTCT chắc chắn gồm 2PN, 2WC, sân trước rộng có thể làm 45PN tùy nhu cầu Hẻm nhựa 6m, xe tải 2 chiều tránh nhau ô tô ngủ trong sân vài bước ra mặt tiền Bao tiện ích: Gần chợ Linh Xuân, Vincom QL1K, Trường ĐH Ngân hàng, Bệnh viện Thủ Đức Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng công chứng ngay Giá chỉ 4 tỷ xx khu vực toàn nhà mới giá cực kỳ cạnh tranh! Gọi ngay/Z.alo 0343189357 Thái Quyên Nhà Ngon #quyen_land / NP2322089 để xem nhà trực tiếp và thương lượng với chủ!

Xem thêm

Liên hệ:

034 318 ****

Vị trí bản đồ

4,99 tỷ

65 m²
76,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Linh Xuân City Square, P. Linh Xuân, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0343189357

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Ngộp Bank Bán Gấp! Nhà 3Tầng Linh Xuân - Hẻm 6m - 65m² - Chỉ 4 Tỷ XX - Ô Tô Đậu Sân - Gần QL 1K - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.