Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà MT tại đường Nguyễn Văn Tăng (6mx28m) 168m2 giá 25tỷ934 168m2 Phường Long Bình, Tp. HCM

Ngày đăng: 30/06/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

* Nhà 1 trệt 1 lầu, đang cho thuê kinh doanh, 300tr/ năm, * Vị trí nằm trên trục đường Nguyễn Văn Tăng, bằng phẳng, sát Uỷ Ban phường Long Bình(mới), Tp. HCM, vị trí kinh doanh sầm uất nhất con đường. * Quy hoạch và mật độ xây dựng cao. * Ngang 6m x28m, 168m2 thổ cư hoàn toàn, nhà 1 trệt 1 lầu, đang cho thuê kinh doanh. * Trục đường có Các thương hiệu kinh doanh lớn: Ngân hàng OCB, PNJ, Thế giới di động, Highland Coffee, Domino pizza, KFC pizza, Kingfood, VNVC, Pharmacity, GS25. * Liên hệ ngay để làm việc chính chủ và thông tin tốt nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

096 390 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

25,93 tỷ

5 PN, 3 WC
168 m²
154,35 triệu/m²
Địa chỉ
Tăng Long Garden, Đ. Nguyễn Duy Trinh, P. Trường Thạnh, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
AF

ANC FURNITURE

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà MT tại đường Nguyễn Văn Tăng (6mx28m) 168m2 giá 25tỷ934 168m2 Phường Long Bình, Tp. HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.