Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà + dẫy trọ - thu nhập 18tr/th - phạm văn đồng - dt : 141m2- giá 6,25 tỷ

Ngày đăng: 22/06/2025

4.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

*Giá: 6.25 Tỷ *Diện Tích đất công nhận: 141.7m2 ngang 4.67m x dài 24.91m * Bán nhà đường số 5 , Phường Linh Xuân, , nhà trệt + gác lưng , Có 1PN, 1WC - 6 Phòng trọ cho thuê tổng 18 triệu/tháng * Tiện ích xung quanh : - Ngay Trung Tâm Chăm Sóc Khách Hàng VIETTEL - Trường Mầm Non Hạnh Phúc - Nhà Thờ Xuân Hiệp... 1432LX

Xem thêm

Liên hệ:

090 911 ****

Vị trí bản đồ

6,25 tỷ

141 m²
44,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Linh Xuân City Square, P. Linh Xuân, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NE

Nhớ Em

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà + dẫy trọ - thu nhập 18tr/th - phạm văn đồng - dt : 141m2- giá 6,25 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.