Tin đăng đã hết hạn.

Bán 1217m2 đất và 22 phòng trọ tại 163C Tô Vĩnh Diện, P. Long Tuyền, TP. Cần Thơ

Ngày đăng: 18/06/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

AE bán tiếp nhé, 1phtr hh: Khách mình cần bán 1217 m2 có 22 phòng trọ đầy đủ tiện nghi + XD tường rào nền móng sẵn có thể 50 phòng trọ tại Tp. Cần thơ. + ĐC: Tô Vĩnh Diện, P. Long Tuyền, QBT, TPCT. + Diện tích đất: 1217m2 (Trong đó có 300m2 ODT, 917m2 CLN). + Lộ giới: 4m. + Pháp lí: Đất có sổ đỏ, pháp lí rõ ràng, không quy hoạch, không tranh chấp. + Hướng: + Vị trí tiềm năng: Cách 900m lộ 40m Lê Hồng Phong nối qua, đường đang mở bờ kè, sông lớn, xà lan có thể qua lại, vị trí đẹp đắc địa KD đủ nghành nghề đb nghề nhà trọ, khu nghỉ dưỡng... Phong thủy tốt. + Doanh thu: 50 triệu/tháng + (22 phòng trọ). + 50 phòng móng làm sẵn. + Giá: 18 tỷ (15 triệu/m2). + Định vị: https://maps.app.goo.gl/hzrQkcQMQ5QwjSnS8 + Lhe: 0909363799

Xem thêm

Liên hệ:

090 936 ****

Vị trí bản đồ

18 tỷ

1.217 m²
14,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu dân cư C.T.C, Đ. Trường Lưu, P. Long Trường, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0909363799

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 1217m2 đất và 22 phòng trọ tại 163C Tô Vĩnh Diện, P. Long Tuyền, TP. Cần Thơ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.