Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán khách sạn Linh Xuân, Thủ Đức. Diện tích 167m2 trệt 2 lầu, 12 Phòng. Giá bán 10 tỷ

Ngày đăng: 04/06/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán khách sạn Linh Xuân, Thủ Đức. Diện tích: Ngang 30m x dài 6m, công nhận 167m². Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu đúc kiên cố. Tổng số phòng: 12 phòng lớn, 2 phòng nhỏ. Hiện đang cho thuê ổn định, chủ yếu là nhân viên văn phòng. Tiện nghi đầy đủ, hiện thu nhập đều đặn khoảng 35 triệu/tháng. Giá bán: 10 tỷ đồng. Vị trí thuận tiện, khách sạn đang hoạt động tốt, phù hợp đầu tư hoặc kinh doanh lâu dài.

Xem thêm

Liên hệ:

090 535 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m

Vị trí bản đồ

10 tỷ

167 m²
59,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Linh Xuân City Square, P. Linh Xuân, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
ng

nguyễn văn lập gia

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán khách sạn Linh Xuân, Thủ Đức. Diện tích 167m2 trệt 2 lầu, 12 Phòng. Giá bán 10 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.