Tin đăng đã hết hạn.

Bán Tòa Khách Sạn Góc 2 Mặt Tiền, Cạnh Gigamall Phạm Văn Đồng - 30 phòng - DT 22*25m - Giá 115 tỷ

Ngày đăng: 02/06/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán Tòa Khách Sạn - Góc 2 Mặt Tiền, Cạnh Gigamall Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Tp. Thủ Đức - Diện tích: 22 x 25m. Nở hậu: 24m - Diện tích đất: 595m. - Kết cấu: 1 trệt - 5 lầu. - Thiết kế: 30 phòng full nội thất cao cấp. - Để lại toàn bộ nội thất cho khách thiện chí - Pháp lý chuẩn, sổ sách đấy đủ. - Giá bán: 115 tỷ Liên hệ: - Kim Oanh Cò Nhà Trăm Tỷ - SĐT: 0904001091 ************************************************************************* Em là Kim Oanh chuyên môi giới các tài sản bất động sản trăm tỷ tại Tp.HCM. - Chỉ cung cấp tin thật, đặt uy tín, danh dự lên hàng đầu. - Là cầu nối nhanh chóng, đáng tin cậy của chủ nhà và khách cần mua nhà. - Tư vấn nhanh gọn, không chèo kéo, không làm mất thời gian khách hàng. - Có đội ngũ tư vấn pháp lý hỗ trợ, đảm bảo giao dịch thuận lợi, an toàn. - Mong nhận được cuộc gọi của Quý Cô Chú Anh Chị có nhu cầu mua hoặc bán nhà. - Anh chị em sale bất động sản vui lòng bỏ qua tin này đừng gọi cho em. Em xin chân thành cám ơn.

Xem thêm

Liên hệ:

090 400 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

115 tỷ

595 m²
193,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Phạm Văn Đồng, P. Hiệp Bình Chánh, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
KO

Kim Oanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Tòa Khách Sạn Góc 2 Mặt Tiền, Cạnh Gigamall Phạm Văn Đồng - 30 phòng - DT 22*25m - Giá 115 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.