Tin đăng đã hết hạn.

Nhà dòng tiền 45tr/tháng, ổn định, Tăng Nhơn Phú A, chỉ 17.2 tỷ, HXH thông

Ngày đăng: 02/06/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Sản phẩm có dòng tiền ổn định Tăng Nhơn Phú A 264m chỉ 17.2 tỷ hẻm xe hơi thông. - Giá bán: 17.2 tỷ (~65 triệu/m²). - Diện tích: 264m² (ngang 8.7m x dài 33m, nở hậu 9.1m công nhận đủ). - Kết cấu: Nhà trệt + lầu BTCT, gồm 29 phòng đang cho thuê kín phòng. - Dòng tiền ổn định 45 triệu/tháng giữ nguyên suốt nhiều năm chưa tăng giá. - Hẻm xe hơi, xe tải thông nhiều hướng dễ di chuyển. - Xung quanh đầy đủ tiện ích: Chợ, trường học, siêu thị, khu công nghệ cao. - Hướng nhà: Đông Nam mát mẻ quanh năm. - Giá chỉ ~65 triệu/m² cực kỳ hợp lý với dòng tiền có sẵn. - Vị trí: Hẻm xe tải đường Tăng Nhơn Phú A, TP. Thủ Đức. Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng ngay.

Xem thêm

Liên hệ:

038 474 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà dòng tiền 45tr/tháng, ổn định, Tăng Nhơn Phú A, chỉ 17.2 tỷ, HXH thông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.