Tin đăng đã hết hạn.

Bán Villa khu Eden hẻm 118 Nguyễn Văn Hưởng, phường Thảo Điền, quận 2, ngang 16.5m x dài 20.5m

Ngày đăng: 03/06/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Villas sân vườn, hồ bơi Nguyễn Văn Hưởng, p.Thảo Điền, Quận 2 Khu COMPOUD EDEN an ninh 24/24. Diện tích  16.5 x 20.5m, cn 338 m2 Nhà 1 trệt 2 lầu  áp mái , sân vườn hồ bơi  - Gồm 4 phòng ngủ, 5 toilet Để lại toàn bộ nội thất  Giá 105 tỷ Liên hệ 0913773636 Mr Đức để xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

091 377 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

105 tỷ

338 m²
310,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
Đ

Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Villa khu Eden hẻm 118 Nguyễn Văn Hưởng, phường Thảo Điền, quận 2, ngang 16.5m x dài 20.5m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.