Tin đăng đã hết hạn.

Building căn góc 2 mặt tiền - 7 tầng đuờng hoàng diệu 2 - dtsd 2.045m2. thu nhập khủng hàng tháng

Ngày đăng: 07/06/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

HIẾM ! BUILDING CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN - 7 TẦNG ĐUỜNG HOÀNG DIỆU 2 - DT 700m2 - THU NHẬP 200Tr/Tháng. Căn nhà nằm ở vị trí đắc địa tại góc giao của đường Hoàng Diệu 2. - Đây là một trong những khu vực phát triển và sầm uất nhất của TP Thủ Đức - Diện Tích: 701m2 ( 10x40) - DTSD : 2.045m2 - Kết cấu: 1 Hầm + 6 Tầng* Sân Thượng - Thu nhập cực kì ổn định lên đến 200 triệu/ tháng, hợp đồng còn 5 năm - Giá : 120Tỷ TL ______________ Lh :0904797788 Ms Nguyễn Trinh Xem BĐS. Hỗ trợ kiểm tra pháp lý- xây dựng. Đăng bộ sang tên miễn phí . Nhận Ký Gửi BDS.

Xem thêm

Liên hệ:

090 479 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

120 tỷ

710 m²
169,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Hoàng Diệu 2, P. Linh Chiểu, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Trinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Building căn góc 2 mặt tiền - 7 tầng đuờng hoàng diệu 2 - dtsd 2.045m2. thu nhập khủng hàng tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.