Tin đăng đã hết hạn.

Ngộp Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 347m2_23.5*15 cho thuê 35tr.th Kha Vạn Cân Linh Tây Thủ Đức Chỉ ~ 60tr/m2

Ngày đăng: 21/04/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

+ Ngộp Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 347m2_23.5*15 cho thuê 35tr.th Kha Vạn Cân Linh Tây Thủ Đức Chỉ Nhỉnh 60tr/m2

+ NGỘP BANK BÁN GẤP GẦN ĐH NGÂN HÀNG - NHÀ 3 TẦNG + 4 CĂN NHÀ C4 ĐANG CHO THUÊ 35TR/THÁNG 347M2 NGANG HIẾM 23.5M DÀI 15M HẺM XE HƠI Chỉ 23 tỷ ( nhỉnh 60tr/m2) - SÂN RỘNG ĐỂ XE HƠI GẦN ĐH CẢNH SÁT / PHẠM VĂN ĐỒNG GIÁ ĐẦU TƯ SỔ HỒNG RIÊNG FULL THỔ KO QH/LG

+ Gọi ngay/Z.alo 0343189357 Thái Quyên Nhà Ngon #quyen_land / NP2323368

+ Vị trí: Hẻm xe hơi rộng rãi thông tứ phía ra Kha Vạn Cân, Phạm Văn Đồng, di chuyển nhanh ra Võ Văn Ngân, Tô Ngọc Vân, 3 phút ra Ngã tư Thủ Đức, tuyết Metro, 15 phút đi Quận 1, Sân Bay giao thông cực kỳ thuận tiện.

+ Diện tích: 347m2 ngang bề thế 23.5m dài 15m, khu dân cư hiện hữu không quy hoạch hay lộ giới.

+ Kết cấu:
+ Nhà cấp 4 riêng biệt mới căn có đầy đủ công năng.
+ Nhà 3 tầng gồm 3 phòng ngủ, phòng khách, phòng bếp và sân thượng trước sau, và 3 phòng vệ sinh, sân phía trước để được 6 xe hơi và xe máy khu đất khá rộng, thoáng mát, và khu vực rất an ninh.

+ Hiện tại chủ đang cho thuê tất cả 35 triệu/tháng.
+ Phù hợp khách mua xây biệt thự, hoặc xây căn hộ cho thuê, đầu tư cho thuê

+ Tiện ích: Ngay cạnh làng Đại học, kế bên là Đại Học Cảnh Sát, gần ĐH Ngân hàng, Cao Đẳng Nghề, Cao Đẳng Công Nghệ, Chợ Thủ Đức, Siêu tiện ích

+ Sổ hồng riêng, Hoàn công đầy đủ, Sẵn sàng công chứng ngay.

+ Gọi Ngay QUYÊN -Thổ Địa Nhà Phố Thủ Đức. Chuyên Săn Nhà Ngon - Cam Kết Nhà Thật, Giá Thật - Thông tin thật - Nói Không với Tin Ảo - Xem Nhà và Gặp Trực Tiếp Chủ Nhà Đàm Phán Giá.

Xem thêm

Liên hệ:

034 318 ****

Vị trí bản đồ

23 tỷ

3 PN
347 m²
66,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Căn hộ Linh Tây Tower, Đ. Đào Trinh Nhất, P. Linh Tây, Q. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0343189357

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Ngộp Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 347m2_23.5*15 cho thuê 35tr.th Kha Vạn Cân Linh Tây Thủ Đức Chỉ ~ 60tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.