Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà mặt tiền Lương Định Của, P. An Khánh Quận 2 DT 264m2 (12m x22m) giá 120 tỷ sổ hồng riêng

Ngày đăng: 22/04/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Trục Chính Thương Hiệu - Lương Định Của - Quận 2

- Diện tích: 12x22 = 264m2
- Kết cấu: Trệt - 2 Lầu - Sân Thượng
- Hợp Đồng Thuê: 120tr/tháng trong 5 năm
- Pháp lý : Sổ hồng cá nhân
- Giá bán: 105 tỷ TL
LH 0944589718 - 0909980787 Trương Quỳnh Nhi
Mua bán chính chủ- anh chị cần gặp chủ, em hẹn để gặp ạ

Xem thêm

Liên hệ:

094 458 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 40m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

105 tỷ

4 PN, 5 WC
264 m²
397,73 triệu/m²
Địa chỉ
Q. 2, Tp. Hồ Chí Minh
0

0944589718

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà mặt tiền Lương Định Của, P. An Khánh Quận 2 DT 264m2 (12m x22m) giá 120 tỷ sổ hồng riêng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.