Tin đăng đã hết hạn.

Bán Gấp Nhà Hẻm Xe Hơi 76m2_6*12.5 Gần Đặng Văn Bi Trường Thọ Thủ Đức Chỉ 5.4 tỷ Hiếm Có

Ngày đăng: 15/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

+ Bán Gấp Nhà Hẻm Xe Hơi 76m2_6*12.5 Gần Đặng Văn Bi Trường Thọ Thủ Đức Chỉ 5.4 tỷ

+ NHÀ NGON TRƯỜNG THỌ - GẦN ĐẶNG VĂN BI / GA METRO BÌNH THÁI - HẺM XE HƠI 1 CĂN RA MẶT TIỀN 76M2 NGANG 6M BỀ THẾ, DÀI 12.5M Chỉ 5.4 TỶ - SỔ HỒNG RIÊNG VUÔNG ĐẸP HOÀN CÔNG - 2 MẶT HẺM CỰC THOÁNG CẤP 4 CŨ TIỆN SỬA CHỮA / XÂY MỚI

+ Gọi ngay/Z.alo 0343189357 Thái Quyên Nhà Ngon #quyen_land / NP2323308

+ Vị trí: Ngay khu vực trung tâm phường Trường Thọ kết nối nhanh ra Đặng Văn Bi, Ga Metro, Xa Lộ Hà Nội, Võ Văn Ngân, Ngã Tư Thủ Đức,.. 15 phút đi Quận 1.

+ Diện tích: 76m2 ngang 6m dài 12.5m vuông vức, công nhận đủ, full thổ cư không quy hoạch.

+ Kết cấu: Nhà C4 rộng thênh thang gồm 2PN, vài thùng Sơn lại đẹp ngay hoặc xây mới 4 tầng tùy thích.

+ Tiện ích: Gần Chung cư Moonlight, Chở Thủ Đức, Vincom Thủ Đức, Ngân Hàng, ĐH Cảnh Sát, ĐH Ngân Hàng, ĐH Sư Phạm Kỹ Thuật, làng Đại Học với rất nhiều tiện ích bao quanh.

+ Sổ hồng riêng, Hoàn công đầy đủ, Chính chủ bán gấp về quê dưỡng già Sẵn sàng công chứng ngay.

+ Gọi Ngay QUYÊN -Thổ Địa Nhà Phố Thủ Đức. Chuyên Săn Nhà Ngon - Cam Kết Nhà Thật, Giá Thật - Thông tin thật - Nói Không với Tin Ảo - Xem Nhà và Gặp Trực Tiếp Chủ Nhà Đàm Phán Giá.

Xem thêm

Liên hệ:

034 318 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Xây mới

Vị trí bản đồ

5,4 tỷ

2 PN
76 m²
71,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
TDH Trường Thọ, Đ. Số 4, P. Trường Thọ, Q. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0343189357

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Gấp Nhà Hẻm Xe Hơi 76m2_6*12.5 Gần Đặng Văn Bi Trường Thọ Thủ Đức Chỉ 5.4 tỷ Hiếm Có - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.