Tin đăng đã hết hạn.

NHỈNH 3 Tỷ xíu ! nhà 3 tầng 3pn HXH đậu cửa cách đường số 8 Linh Xuân ( Thủ Đức ) chỉ 30m !

Ngày đăng: 12/04/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Diện tích sổ 46m2 ngang 4,3m x 12m xây full. Dt sàn 100m2

Sổ Hồng Riêng Hoàn Công chuẩn chỉnh

Chính chủ lâu đời chưa qua đầu tư Nhà đang cho thuê dòng tiền tốt

Không quy hoạch, không phạm lộ giới

LH xem nhà xin gọi trước 60p ! 0984844877 em HIỀN

Xem thêm

Liên hệ:

098 484 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,3m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,48 tỷ

3 PN, 2 WC
46 m²
75,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Linh Xuân City Square, P. Linh Xuân, Q. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TA

Thiên An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết NHỈNH 3 Tỷ xíu ! nhà 3 tầng 3pn HXH đậu cửa cách đường số 8 Linh Xuân ( Thủ Đức ) chỉ 30m ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.