Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tặng nhà c4 đường số 6 - trường thọ - 160.8m2, 2 mặt tiền đường 6m và 3m

Ngày đăng: 09/04/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán đất tặng nhà C4 Đường số 6 - Trường Thọ
- Hiện trạng nhà cấp 4, 2 mặt tiền đường 3m và 6m
- Thiết kế 3 phòng ngủ, WC, bếp, ...
- Ra Đặng Văn Bi chỉ 500m, đầy đủ các tiện ích xung quanh
- Có thể tách làm 2 sổ riêng sử dụng 2 mặt tiền
- Diện tích công nhận : 160.8m2 ( 4.1 X 39 )
- Sổ hồng chính chủ
hướng: đông nam
Giá : 14.4 TỶ ( 90tr/m2 )
2131TT

Xem thêm

Liên hệ:

092 239 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,1m

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tặng nhà c4 đường số 6 - trường thọ - 160.8m2, 2 mặt tiền đường 6m và 3m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.