Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt tiền Lã Xuân Oai. 3.500m2 giá 135 tỷ

Ngày đăng: 20/02/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cầu Tăng Long nối Lã Xuân Oai đi khu công nghệ cao và ra Thủ Đức chuẩn bị thông xe vào Dịp Lễ 30/4/2025.
Dòng xe lưu thông thuận tiện đủ đường.

Nhân tiện em bán Nhà mặt tiền Lã Xuân Oai, phường Long Trường, thành phố Thủ Đức (Quận).
Ngang 35m, dài 100m. Tổng diện tích 3.500m2.
Giá bán: 135 tỷ.
Hiện trạng: Nhà 2 lầu.
Tiếp tục làm nhà hàng hoặc thiết kế lại thành khu biệt thự riêng sang trọng, hoặc nhà vườn nghỉ dưỡng, về trung tâm quận 1 chỉ 20 phút.
Inbox hoặc gọi số: 09.31.32.36.89 ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 132 ****

Vị trí bản đồ

135 tỷ

3.500 m²
38,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Q. 9, Tp. Hồ Chí Minh
CH

Cao Tri Hoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt tiền Lã Xuân Oai. 3.500m2 giá 135 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.