Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm 93.1m2 ngang 5,5m 3T 1lửng oto ngủ chỉ 86tr/m2 đường 6m giá tốt nhất khu vực P Linh Trung

Ngày đăng: 30/12/2024

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Hàng hiếm 93.1m2 ngang 5,5m 3T 1lửng Chỉ 86tr/m2 Đường 6m giá tốt nhất khu vực - xe hơi vào Nhà Đường Số P Linh Trung.
Bán nhà hẻm xe hơi 6m, đường số 7, Khu vực Hoàng Diệu 2 mọi tiện ích trong tầm tay. P. Linh Trung.
* Tiện ích xung quanh đầy đủ, gần trạm Metro.
* Gần trường học các cấp, ĐH Ngân Hàng, ĐH Sư Phạm Kỹ Thuật, Vincom Thủ Đức, Coop Mart..
* Gần đại học Ngân Hàng.
1 Trệt + lửng + 2 lầu, sổ hồng riêng 4PN.
Diện tích: 93.1m2 ngang 5.5 vuông vức.
Diện tích sử dụng: 189m2.
Giá 8 tỷ bớt lộc.
Khải Hưng chuyên hỗ trợ mua bán nhận ký gửi NHÀ ĐẤT khu vực Trường Thọ, Linh Trung, Linh Tây, Linh Xuân, Phước Long A, B..
Làm việc chính chủ - không phí giới thiệu.
Hỗ trợ check quy hoạch - đăng bộ miễn phí.
Khải Hưng - Bất Động Sản Tp Thủ Đức Săn lùng cơ hội Đầu Tư tốt.
Gọi ngay 0909 315 829 làm việc chính chủ.
Để xem đất này cùng nhiều lô đẹp phù hợp để ở hay đầu tư, sẽ hết mình hỗ trợ quý anh chị mua bán nhanh nhất với chi phí hợp lý nhất.
395Ltr.

Xem thêm

Liên hệ:

090 931 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm 93.1m2 ngang 5,5m 3T 1lửng oto ngủ chỉ 86tr/m2 đường 6m giá tốt nhất khu vực P Linh Trung - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.