Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền đường Yesin, trung tâm Bình Dương, kế bên trung tâm thương mại. 0933292292

Ngày đăng: 02/10/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Mặt tiền đường Yesin, Phường Thủ Dầu Một - Hồ Chí Minh mới. Kế bên trung tâm thương mại của Ông Dũng lò vôi. Nhà 1 trệt 3 lầu. Đang cho thuê 60 triệu/tháng. DT: 6,5 x 17. TC 100%. Giá: 29,9 tỷ0933292292, 0933292292

Xem thêm

Liên hệ:

093 329 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m

Vị trí bản đồ

29,9 tỷ

115.25 m²
259,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Yersin, P. Hiệp Thành, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
ND

Nguyễn Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền đường Yesin, trung tâm Bình Dương, kế bên trung tâm thương mại. 0933292292 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.